Yin amfani da kasuwanci sau biyu na gidan abinci na gefe
Gabatarwar Samfurin:
Uptop Sonsishing Co., An kafa iyaka a cikin 2011. Muna kwarewa a cikin ƙira, masana'antu, mashaya, yankin shago, a waje da sauransu suna samar da mafita na musamman na fiye da shekaru 12.
Muna da kwarewar da ta fi ƙaranci sama da 12 na kayan kwalliya na kasuwanci. Muna samar da mafita na kayan aikin al'ada daga zane, kerarre zuwa sufuri.
Kungiyoyin kwararru tare da amsa mai sauri yana samar da ku da ingantaccen tsari da kuma shawara mai tsada. Mun bauta wa abokan ciniki 2000 + daga sama da ƙasashe sama da 50 a cikin shekaru 12 da suka gabata.
Fasalin Samfura:
1, | An yi firam kujera ta itace, babban soso mai yawa. |
2, | Deskpro an yi itace ne, yana da sauki tsaftacewa da m. Tsarin tebur ya yi shi ne ta hanyar bakin karfe. |
3, | Wannan salon kayan abinci ya shahara sosai a Amurka, Turai da ƙasashen gabas ta tsakiya. |



Me yasa Zabi Amurka?
Tambaya1. Shin kuna mai masana'anta?
Mu masana'anta ne tun daga shekarar 2011, tare da kyakkyawar ƙungiyar tallace-tallace, ƙungiyar sarrafawa da ma'aikatan masana'antar masana'antu. Barka da zuwa ziyarci mu.
Tambaya2. Wadanne sharuɗan biyan kuɗi da kuke yi yawanci?
Kalmarmu ta biya yawanci 30% ajiya da 70% daidaita kafin jigilar kaya ta tt. Tabbatarwar Kasuwanci tana samuwa.
Tambaya3. Zan iya yin oda samfuran? Shin kyauta ne?
Ee, muna yin umarni samfurin, ana buƙatar kudaden samarwa, amma za mu kula da kuɗin samfurin kamar yadda aka yi ajiyarsa.